LATEST NEWS: ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਦੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਉਂਟ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕੀਤਾ, ਹਿੰਸਾ ਕਾਰਨ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਗਈ ਅਤੇ ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਡੀ ਸੀ ਵਿੱਚ curfew ਲਗਾਉਣਾ ਪਿਆ

ਅਮੇਰਿਕਾ : ਟਵਿੱਟਰ ਨੇ ਨੀਤੀਆਂ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਦੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਉਂਟ ਨੂੰ 12 ਘੰਟੇ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਟਵਿੱਟਰ ਨੇ ਇਕ ਬਿਆਨ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਟਰੰਪ ਜੇਕਰ  ਸਾਡੀ ਨਾਗਰਿਕ ਅਖੰਡਤਾ ਦੇ ਨਿਜਮਾਂ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਹਿੰਸਾ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ  ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਨੀਤੀਆਂ ਦਾ ਉਲੰਘਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾ ਉਸ ਦੇ ਨਿੱਜੀ ਖਾਤੇ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਟਰੰਪ ਵੱਲੋਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਪੋਸਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਤਿੰਨ ਟਵੀਟ ਅੱਜ ਹਟਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੈਪੀਟਲ ਹਿੱਲ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਹਿੰਸਕ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਹਿੰਸਕ ਖ਼ਤਰੇ ਦਾ ਉਲੰਘਣ  ਕੀਤਾ। ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਉਸਦਾ ਖਾਤਾ 12 ਘੰਟਿਆਂ ਲਈ ਬੰਦ ਰਹੇਗਾ. ਓਹਨਾ ਕਿਹਾ ਕੇ ਜੇਕਰ ਟਰੰਪ ਦੋਬਾਰਾ ਉਲੰਘਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾ ਉਸ ਦੇ ਨਿੱਜੀ ਖਾਤੇ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਜਦੋਂ ਕਿ ਟਵਿੱਟਰ ਅਤੇ ਫੇਸਬੁੱਕ  ਨੇ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਹਟਾ  ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਸਾਈਟਾਂ ਨੇ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜੋ ਟਰੰਪ ਨੇ ਯੂਐਸ ਕੈਪੀਟਲ ਵਿੱਚ ਹਿੰਸਾ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਸਮਰਥਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕੀਤਾ ਸੀ. ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਯੂਐਸ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿੱਚ ਇਲੈਕਟੋਰਲ ਕਾਲਜ ਬਾਰੇ ਮੀਟਿੰਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਦੇ ਸਮਰਥਕਾਂ  ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੰਗਾਮੇ ਅਤੇ ਹਿੰਸਾ ਕਾਰਨ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਗਈ ਅਤੇ ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਡੀ ਸੀ ਵਿੱਚ curfew ਲਗਾਉਣਾ ਪਿਆ । 

News
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements

Related posts

Leave a Comment