ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ : ਹਰਿਆਣਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾਰੇਂਸ ਗੈਂਗ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਲੇਡੀ ਡੌਨ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

Advertisements

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ : ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਝੱਜਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾਰੇਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਸਾਥੀ ਲੇਡੀ ਡੌਨ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਹਰਿਆਣਾ ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਅਤੇ ਹੋਰ ਰਾਜਾਂ ਨੂੰ ਹਥਿਆਰ ਸਪਲਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਸੀ । ਮੰਜੂ ਆਰਿਆ ਉਰਫ ਮੀਨੂੰ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਇਹ ਲੇਡੀ ਡੌਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਛਾਈ ਹੋਈ ਹੈ  . ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਹਥਿਆਰ ਹਿਲਾਉਣ ਦੇ ਕਈ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋਏ ਹਨ.

ਲੇਡੀ ਡੌਨ ਮੰਜੂ ਆਰੀਆ ਉਰਫ ਮੀਨੂੰ ਦਾ ਮੁੱਖ ਮਨੋਰਥ ਜਲੰਧਰ, ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਝੱਜਰ ਦੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਾਰਨਾ ਸੀ, ਪਰ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮਕਸਦ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦੀ, ਉਸਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਫੜ ਲਿਆ। ਲੇਡੀ ਡੌਨ ਮੰਜੂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਸਾਥੀਆਂ ‘ਤੇ ਹਥਿਆਰਾਂ ਦੇ ਜ਼ੋਰ’ ਤੇ ਝੱਜਰ ਅਤੇ ਰੋਹਤਕ ਵਿਚ ਇਕ ਵਾਹਨ ਲੁੱਟਣ ਦਾ ਵੀ ਦੋਸ਼ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਸੂਤਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਝੱਜਰ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕੰਟਰੋਲ ਰੂਮ ਤੇ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਝੱਜਰ ਤੋਂ ਇੱਕ ਵਾਹਨ ਖੋਹਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਸੂਚਨਾ ‘ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਹਰਕਤ’ ਚ ਆਈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਪਲਾਂ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਫੜਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੱਡੀ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਈ ਗਈ। ਕਾਰ ਖੋਹਣ ਦੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਫੜੇ ਗਏ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਕਿ  ਮਹਿਲਾ ਲੇਡੀ ਡੌਨ ਸਮੇਤ ਚਾਰ ਹੋਰ ਬਦਮਾਸ਼ ਵੀ ਇਸ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

Advertisements

Related posts

Leave a Comment