ਗੜ੍ਹਦੀਵਾਲਾ / ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ : ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਮਹਿੰਦਰਾ ਬੋਲੈਰੋ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚੋਂ 121 ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀਆਂ

ਗੜ੍ਹਦੀਵਾਲਾ :  ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇੱਕ ਮਹਿੰਦਰਾ ਬੋਲੈਰੋ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚੋਂ 121 ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਨਾਲ ਲੱਦੀ ਇਹ ਮਹਿੰਦਰਾ ਬੋਲੈਰੋ ਗੱਡੀ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਪੰਕਚਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੀ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਆਸ-ਪਾਸ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਇਹ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਕਿੱਥੋਂ ਆਈਆਂ ਅਤੇ ਕਿਸ ਦੀ ਹੈ, ਪੁਲਿਸ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਥਾਣਾ ਗੜ੍ਹਦੀਵਾਲਾ ਦੇ ਐਸਐਚਓ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਏਐਸਆਈ ਦਿਲਦਾਰ ਸਿੰਘ, ਸਿਟੀ ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹੋਮਗਾਰਡ ਬਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਕੰਢੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਕੰਡਾਲੀਆ, ਮਸਤੀ ਵਾਲਾ ਅਤੇ ਰੰਘੂਵਾਲ ਆਦਿ ਪਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਗਸ਼ਤ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪਿੰਡ ਮਸਤੀਵਾਲ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਪਿੱਛੇ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਇੱਕ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਮਹਿੰਦਰਾ ਬੋਲੈਰੋ ਗੱਡੀ ਨੰਬਰ ਪੀ.ਬੀ.07 ਐਸ_8981 ਪੰਕਚਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੀ ਸੀ। ਕਾਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅਤੇ ਆਸਪਾਸ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਾਰ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਹਿੱਸਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰਪਾਲ ਨਾਲ ਢੱਕਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਜਦੋਂ ਤਰਪਾਲ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਪਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਮਿਲੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਕਾਰ ‘ਚੋਂ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਨੂੰ ਉਤਾਰ ਕੇ ਗਿਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ‘ਚੋਂ ਰਾਇਲ ਸਟਾਈਲ ਵਿਸਕੀ ਦੀਆਂ 90 ਪੇਟੀਆਂ ਅਤੇ ਕਿੰਗ ਗੋਲਡ ਸਪੈਸ਼ਲ ਵਿਸਕੀ ਦੀਆਂ 31 ਪੇਟੀਆਂ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈਆਂ। ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਗੱਡੀ ਅਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਪੇਟੀਆਂ ਨੂੰ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements

Related posts

Leave a Comment