LATEST : HOSHIARPUR : ਖੜਕਾਂ ਦੇ ਵੈਦ ਬਲਜਿੰਦਰ ਰਾਮ ਅਤੇ ਵੈਦ ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਪ੍ਰਾਇਡ ਆਫ ਕਾਸਮਿਕ ਹੀਲ ਐਵਾਰਡ

ਖੜਕਾਂ ਦੇ ਵੈਦ ਬਲਜਿੰਦਰ ਰਾਮ ਅਤੇ ਵੈਦ ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਪ੍ਰਾਇਡ ਆਫ ਕਾਸਮਿਕ ਹੀਲ ਐਵਾਰਡ
ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ 16 ਮਾਰਚ  : ਆਯੂਰਵੈਦਿਕ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਗ੍ਰਸਤ ਰੋਗੀਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਪਿੰਡ ਖੜਕਾਂ ਦੇ ਵੈਦ ਬਲਜਿੰਦਰ ਰਾਮ ਅਤੇ ਵੈਦ ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਉਚਿਤ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਇੰਡਿਅਨ ਵੈਦਿਕ ਕਾਸਮਿਕ ਏਸਟਰੋਲਾਜੀ ਉੱਤੇ ਦੂਜੀ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕਾਂਨਫਰੈਂਸ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਕਾਸਮਿਕ ਹੀਲਰ ਅਵਾਰਡ ਨਾਲ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ । ਸਨਮਾਨ ਸਮਾਰੋਹ ਪੰਚਤਤਵ ਰਿਪਰਿਚੁਅਲ ਚੈਰਿਟੇਬਲ ਟਰੱਸਟ ਵਲੋਂ ਕੁਰੁਕਸ਼ੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਜੋਤੀਸ਼ਾਚਾਰਿਆ ਅਤੇ ਲਾਲ ਕਿਤਾਬ ਮਾਹਿਰ ਜੀ . ਡੀ . ਵਸ਼ਿਸ਼ਠ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹੋਏ ਜਦੋਂ ਕਿ ਕਾਨਫਰੈਂਸ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਮੀਨਾ ਕੁਮਾਰੀ ਅਤੇ ਪੋ੍ਰਗਰਾਮ ਦੇ ਕਨਵੀਨਰ ਨਰੇਂਦਰ ਕੁਮਾਰ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਪਹੰੁਚੇ। ਵੈਦ ਬਲਜਿੰਦਰ ਰਾਮ ਅਤੇ ਵੈਦ ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਪਿੰਡ ਖੜਕਾਂ ਵਿੱਚ ਆਰੋਗਿਆ ਆਯੂਰਵੈਦਿਕ ਕਲੀਨਿਕ ਚਲਾਉਂਦੇ ਹਨ , ਜਿੱਥੇ ਤੇ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਜਿਲੇ ਤੋਂ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਪੰਜਾਬ , ਦਿੱਲੀ , ਰਾਜਸਥਾਨ , ਹਿਮਾਚਲ , ਉਤਰਾਖੰਡ , ਜੰਮੂ ਕਸ਼ਮੀਰ ਤੋਂ ਵੀ ਮਰੀਜ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਜਾਂਦੇ ਹਨ । ਉਨਾਂ ਨੇ ਧੰਨਵੰਤਰੀ ਵੈਦ ਮੰਡਲ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਮਨ ਕੁਮਾਰ ਸੂਦ ਅਤੇ ਵੈਦ ਇੰਦਰਜੀਤ ਕੌਰ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੈਦ ਸੁਮਨ ਸੂਦ ਦੇ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਹ ਅਤੇ ਉਨਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਆਯੂਰਵੈਦ ਦੇ ਪ੍ਰਸਾਰ ਤੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਅਹਿਮ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੈਦ ਬਲਜਿੰਦਰ ਰਾਮ ਅਤੇ ਵੈਦ ਸੰਜੀਵ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ਼ ਦੁਆਉਂਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਧ ਚੜ ਕਰ ਅੱਗੇ ਹੋਕੇ ਆਯੂਰਵੈਦਿਕ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਦੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਧੰਨਵਤੰਰੀ ਵੈਦ ਮੰਡਲ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੈਦ ਸੁਮਨ ਕੁਮਾਰ ਸੂਦ ਦੇ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ ।

Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements
Advertisements

Related posts

Leave a Comment